Saga > De' > Innihald

Tsinghua University Department of Continued Samstæðu Eignir: 7.000.000.000 Hlutabréf Sömu hlið við hliðina á eigin fé Flytja Guoxin röð af nýlegum Major Acquisition

- Jun 08, 2017 -

Purple hlutabréf (000.938) má lýsa sem vasa athygli fjármagnsmarkaði, með Tsinghua University Department skráðra fyrirtækja, LED Stadium ljósin deila sama hlið (600100) byrjaði einnig að fara upp. backpfrontp Tongfang Nóvember 2 nætur tilkynningu, fyrirhuguð verð á 31,75 Yuan / hlut flytja eignir sínar Guoxin Tongfang (002049) 36,39% af hlutabréfum í Unisplendour Group dótturfélag að fullu í eigu fiðlu Chunhua, samtals 7,01 milljarða Yuan viðskipti. Að lokinni flutningi féll hlutafjárhlutfall Tongfang Guoxin úr 41,38% 4,99%, en Fang Guoxin er ekki lengur innifalinn í samstæðureikningi. Á sama tíma undirritaði Tongfang og Tsinghua Holdings 'hlutafjárútboðsyfirlýsingu, LED-leiksvið lýsingu fyrirhugaðs kaupanda Tsinghua Holdings, sem Habitat hélt, skýra stjórn á að minnsta kosti 80% hlutafjár í Shenzhen og í eigu Huarong Asset Management Co., Ltd. Taíland 40% hlutur. Hluthafar backpfrontp Samkvæmt fyrirtækinu, fyrirtæki sem taka þátt í viðskiptum að selja einn til að kaupa tvær tengdar, en það er eitt lítið skref fyrir samþættingu eigna Tsinghua Holdings, einn af Tsinghua Tongfang Holding sem mikilvægur eign sameining pallur, the framtíð, eða það mun tengast aðalfyrirtækinu og hágæða eignir með samvirkni innspýtingu. Fljótandi gögn sýna að flutningur hlutabréfa í markhópnum Tongfang kjarna löndum er eitt af leiðandi IC hönnunarfyrirtækjum, þar með talin snjöllum kortum og öruggum stöðvum, samþættum flísarflísum og sérstökum þjónustum osfrv. Af sama aðila og Microelectronics landsins microelectronics tvö kjarna barn Fyrirtæki bera. The Purple Group aftur á fyrstu dögum um stofnun samþættrar flísarflísar og vísindasamskipta fasteigna og annarra helstu viðskiptahluta, með hliðinni í samræmi við meginviðfangsefni fyrirtækisins í Unisplendour Group. backpfrontp og deilir sömu hlið frá árinu 2012 endurskipulagningu iðnaðar, hefur 1000W leiddur flóðarljós verið greindur í tækniiðnaði sem leiðandi fjárfestingar fjárfestingar og vísinda og tækni garður fyrir tveimur vængjum þróun stefnu, greinilega í deild Tsinghua University Tongfang Guoxin hefur verið ósamræmi við þróun stefnu hlutabréfa verktaka. Tongfang kjarna löndum árið 2015 þriggja ársfjórðungslega sýna, fyrirtækið tekist á tekjur 558 milljónir fyrstu þrjá fjórðu, LED göng ljós hagnaður 133 milljónir dollara. Backpfrontp tilkynning sýnir skýr stjórn á markhópnum. Habitat er að treysta á háttsettum rannsóknum, Tsinghua University, prófessor háskólaráðs sem lagði til uppgjör. Vinnaðu vísindagrein sem leiðbeiningar, nota IDBO (fjárfesting, hönnun, smíði, rekstur). rekstrarhamur, LED ljósaperur eru skuldbundnir til grænt kolvatnsefni, nýsköpunar greindur, ákafur og duglegur, borgin framleiddi samhljóða Habitat þéttbýlismyndun kerfi lausnir samþætt rekstraraðila. Hreinsa stjórn á Habitat hefur nú 21 landsvísu faglega hæfileika, 142 tengd fagleg eining, viðskiptasvið nær iðnaður og stefnumótun, þéttbýli og innviði, byggingu og aðrar sex viðskiptasvið. Gögn sýna að árið 2014 náði rekstrartekjur félagsins 2,917 milljarða dollara, LED hávaxin ljós í heimi, hagnaður 105 milljónir dollara. backpfrontp annar yfirtökutilboð Huarong Markmið fyrirtækisins er aðallega þátt í Thai fjárfestingu í eigu, eignastýringu, samruna og yfirtöku ráðgjafi, áhættufjármagns og fjárfestingarverðbréf og aðra þjónustu. Frá og með 30. júní 2015, Huarong Taíland heldur (000.068) 26,43% hlut í Hua stjórn SEG sameiginlega 56,06% hlut í sementi (HK.01312). Gögn sýna að árið 2014 Tæland Huarong rekstrartekjur 1.341 milljarðar Yuan, hagnaður af 059.000.000 Yuan. backpfrontp Tongfang sagði, í samræmi við sameinaða uppsetningu Tsinghua iðnaðar þróun, Tsinghua Unisplendour Group Holding ætlar að byggja heimsklassa sviði samþætt hringrás framtak hópur og halda áfram að IC iðnaður rekstrarfjármunir fyrir stefnumörkun endurskipulagningu og viðskipti aðlögun. Þess vegna lýsir LED tennisvöllur fyrirtækið með heildarútrás Tsinghua iðnaðar endurskipulagningu og umbætur, þar sem 36,39% hlutanna í eigu félagsins hyggst fermetra Guoxin Unisplendour Group seld til fullu í eigu dótturfélags fjólublátt Chunhua. 7.012 milljarðar Yuan félagið fékk peninga ávinning verður aðallega notað til samruna fyrirtækja og yfirtökur og aðal iðnaður. backpfrontp Að auki deilir sömu hliðin, í nýju þéttbýlisbakgrunninum, Tsinghua Holdings mannaumhverfi í fyrirtækinu og núverandi klár borgir fyrirtækisins, almannaöryggi, umhverfisvernd og aðrar tengdar greinar til að mynda skilvirka samræmingu, samþættingu og gagnvirkt form sem nær til allra þátta borgarlífsins, mikla visku borgarinnar. Á viðskiptamódelinu, innspýting á hreinum stjórnunarvettvangi, frekar til núverandi vélbúnaðar- og hugbúnaðarvara fyrirtækisins, samþættingu og rekstrarþjónustu byggð viðskiptamódel, allt að stefnumótandi ráðgjöf og áætlanagerð frá framhaldshönnun, aðstöðu og vöruhönnun í lokin veita backend byggt viðhald þjónustu til allra iðnaðar keðja þjónustu fjárfestingar starfsemi. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • LED Líkamsræktarljós
  • 80W LED ljósastiku
  • 500w RGB LED flóð ljós
  • 100W LED Street Light
  • 300W LED Street Light
  • 100W LED flóð ljós