Saga > De' > Innihald

Spike Optoelectronics Þrjú ný stjórn á reynslu til að senda Connaught Photoelectric Transfer Listed í dag

- Nov 04, 2016 -

[texti / Engineering LED Zhao Hui] höfuðborg uppörvun iðnaðarþróun hefur orðið aðalvél. Þrír ný stjórn sem pýramýda fjármagnsmarkaði meira og meira mikilvægur hluti af völlinn ljósin fyrirtæki alvarlega, eins og þrír ný stjórn félagsins emerald formaður Liu Yong Peng sagði, hefðbundin raunhagkerfi veltur aðallega á sjálf-uppsöfnun og þróun, en einstök fyrirtæki treysta eingöngu á eigin styrk til að vaxa hægt, eins og bíll, ekki hlaupa upp hjól, fjóra hjólar snúa til þess að þróa hraðar, leiddi leikvangarljós sem við verðum að læra að nýta þróunina, fara yfir ána með bát. backpfrontp Nýlega hafa fréttamenn frá National SME hlutafjárflutningskerfi (þremur nýjum stjórnvöldum) opinbera vefsíðu lært, Shenzhen City, Guangzhou Optoelectronics Co., Ltd. (hér á eftir nefndur eyra Optoelectronics), er nýtt þriggja borð skráð endurskoðun, en í Jiangsu Connaught Photoelectric sendi nú þegar í dag Í þremur nýjum stjórnum opna opinberlega til sölu. backpfrontp samkvæmt Spike Optoelectronics upplýsingagjöf 'opna flytja leiðbeiningar' sýnir að helstu gaddur kristal photovoltaic tæki og lítil og meðalstór baklýsingu hár máttur LED flóð ljós baklýsingu mát framleiðslu. Upplýsingar, Spike Optoelectronics áður þekkt sem Shenzhen City, Guangzhou Optoelectronics Technology Co, Ltd, var stofnað 26. október 2010, Zhenghan Wu, Zheng Zewei var fjárfest 5,6 milljónir og 2,4 milljónir dollara til að setja upp skráð höfuðborg 8 milljónir dollara. Og þann 11. nóvember 2014 hófst stofnun leiðarinnar, fyrirtækið breytti öllu fyrirtækinu. 2014, Spike Optoelectronics rekstrartekjur 148 milljónir Yuan, sem er 28,88% hækkun, til að ná hagnað félagsins 17.429.900 Yuan, samanborið við 10,11% á síðasta ári. backpfrontp Spike Optoelectronics, sagði lítil stærð á sviði 1000W LED flóð ljós baklýsingu yfir sömu iðnaður fyrirtæki hafa meiri tæknilega yfirburði, með lækkun á vöru söluverði, lok vara umsókn svæði og vaxandi, fleiri downstream LED Bay Light umsókn bekknum fyrirtæki til að taka þátt Meðal markaðarins, sem leiðir til aukinnar samkeppni á markaðnum, lækkar vöruverð enn frekar, og þannig er allt iðnaðar keðja Maori áfram að minnka. backpfrontp gögn sýna að spike Optoelectronics janúar til febrúar 2015, 2014, 2013, brúttó framlegð var 24,97%, 28,01%, 33,40%, sýnir minnkandi þróun. Í dag eru þrír nýir stjórnir sem eru skráðir opinberlega um flutning skóla Connaught Optoelectronics, rannsóknar- og þróunar-, framleiðslu-, markaðs- og verkfræðideild sem eitt af fyrirtækjunum, helstu vörur til að skipta um aflgjafa, LED götulýsingu, LED skjá og búnað. 2015 janúar-febrúar tekjur náð 3.5475.000.000 Yuan. backpfrontp gögn, senda Connaught Photoelectric 2014 tekjur 14.5564.000.000 Yuan, sem er aukning um 54,68%; hagnaður 1.455.800 Yuan, aukning um 2527,80%. backpfrontp Samkvæmt verkfræði LED göng ljós að ófullnægjandi tölfræði, eins og nú eru nú þegar meira en 50 LED og tengd fyrirtæki í nýju þremur borð skráningu og annar meira en tuttugu LED Arena ljós fyrirtæki í rannsókn á þremur nýjum borð. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • LED Tennis Court Light
  • 50W LED ljósastiku
  • LED Wall Pack Light
  • 1000w RGB LED Floodlight
  • 800w LED Floodlight
  • 150w LED flóð ljós