Saga > De' > Innihald

Sanan Optoelectronics Capital Mystery! Lántakendur tóku einnig til styrkja er tegund?

- Mar 03, 2017 -

Með áframhaldandi kynningu á LED lýsingu umsókn, en einnig leitt til örum vexti af andstreymi LED völlinn ljós iðnaður, LED flís er sviði þar sem, þrír sjón LED flís sem innanlands leiðtogi, hefur verið í brennidepli í iðnaði, þess höfuðborg meira Það er leyndardómur. Nýlega hafa þriggja öryggis photoelectric mikið af fréttum. backpfrontp 1, Gordon ríkustu backpfrontp 15. október, Hoogewerf Institute út 2015 Hurun. Hurun í sæti, þrír öryggishópur Lin Xiucheng, Zhiqiang faðir og sonur hljóp til 34 milljarða dollara af eignum Fujian er ríkasti maðurinn, sem fé hækkaði um 127% frá fyrra ári, raðað 43 í landinu og raðað upp 35 bita. backpfrontp 2, fá niðurgreiðslur backpfrontp Sanan Optoelectronics September 30 tilkynningu að fullu í eigu félagsins í Fujian Jing An Optical Co Ltd 30 Anxi County Finance Bureau fékk úthlutað þremur tækni sjóðum samtals 170 milljónir dollara fjármagns styrki til að stuðla að þróun af Anxi County, hár máttur LED flóð ljós optoelectronic iðnaður keðja. backpfrontp 3, gegnheill lántökur backpfrontp 15. október skilaboð, þrír öryggi photoelectric samþykkt tillögu dótturfyrirtæki Xiamen Sanan IC Co, Ltd til hluthafa þess Fujian Sanan Group Co lántökur. leiddi leikvangur lýsing Sanan Optoelectronics tilkynning sagði Sanan í eigu dótturfélagsins félagsins, fyrirtækið hefur 65% áhuga á Sanan. Sanan til hluthafa Fujian Sanan Group Limited lán 140.000.000 Yuan, árleg vöxtur 1,20%, afborganir greiðslur, samtals tíu ára tímabil. National Development Fund Co, Ltd fjárfest 140.000.000 Yuan til að auka hlutfall Sanan Group 0,62%, hár máttur leiddi flóð ljós þriggja ára borga National Security Group Development Fund Limited 1,2% arðsemi fjárfestingar. backpfrontp 4, áframhaldandi stækkun backpfrontp þrír sjón 32 nýtt MOVCD smám saman tekin í notkun, mun stuðla að seinni hluta hagvaxtar ársfjórðungsins eftir fjórðung, er íhaldssamt útreikning á árlegum tekjum vöxtur er gert ráð fyrir að ná 2 milljörðum. Hinir 68 setur af MOCVD verða fyrirhugaðar árið 2016 og við vonumst til að stuðla að 16 ára tekjuvöxtum um 40%. Nýjasta tilkynningin 126 milljónir kaup á Air Products and Chemicals (AP) (Wuhu) 100% eigið fé og Air Products and Chemicals (Shanghai), 11 ISO ílát, 1000W leiddi flóðarljós til að styrkja enn frekar afkastagetu hráefna. backpfrontp 5, þrír sjón hálfleiðarar backpfrontp vilja gallium arseníð og gallium nitride III-V hálfleiðara sem kjarna til að búa til samþætt hringrás iðnaður, útgáfu fyrirhugaða árs áætlun og árlega framleiðsla 300.000 GaAs 60.000 GaN6 tommu framleiðslu línu. RGB leiddi flóðljós Nú hefur Sanan 5000 / mánuð GaAs fyrsta áfanga þegar hafið prófunarframleiðslu og búist er við massaframleiðslu á næsta ári. backpfrontp 6, IC backpfrontp þrír sjón dótturfélög Xiamen Sanan IC Co, Ltd til hluthafa þess Fujian Sanan Group Co, Ltd lán 140.000.000 Yuan, National Development Fund Ltd til að styðja við þriggja Anji Cheng Business Development og Sanan Group samstaða , því National Development Fund Co, Ltd fjárfest 140.000.000 Yuan að auka hlutfall Sanan Group 0,62%. LED ljósaleiðir Fjárfestingarsjóðirnir í þremur öryggis IC verkefnum hjálpa til við að bæta við Sanan féinu sem þarf til að spara útgjöld fjármagnskostnað, hafa jákvæð áhrif á núverandi og framtíðar fjárhagsstöðu og rekstrarafkomu. backpfrontp 7, sjón samskipti sjón samskipti backpfrontp þrjú öryggi photoelectric optoelectronic flís er annar mikill möguleiki vöxtur, er LED líkamsræktarljósum gert ráð fyrir að byrja að leggja hundruð milljóna tekna árið 2016. An sjón þrjú fjarskipti í samvinnu við Shanghai Institute of Aerospace búnað , er nú að vinna að því að þróa og stuðla að ýmsum samþættum forritum á sviði innanhúss og útsýnis LED ljósavarnarsjónarmiða lýsingu Samskipti (LiFi) vörur, netkerfi kerfisvara, ljósmyndir af vöktunarvörum á sviði sjónvarps, á sviði fjarskipta, hefur tekið traustan skref fram á við. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • High Power LED Fótbolti Stadium Ljós, völlinn flóðljós, Fótbolti Field Light
  • LED Tennis Court Light
  • 100W LED High Bay Light
  • 60W LED Street Light
  • 800w LED Floodlight
  • 600w LED Floodlight