Saga > De' > Innihald

Horfðu hérna! 9.25 Jufei, Hongli og önnur skráð fyrirtæki og þá stór hreyfing!

- Jan 04, 2017 -

Jufei Optoelectronics (300.303), 24. september kvöldi tilkynningu um að félagið ætlar að setja upp eingöngu dótturfélög í Hong Kong, skráð hlutafé HK 73.000.000 dollara til að annast alþjóðaviðskipti og fjárfestingarstarfsemi og aðra starfsemi. backpfrontp Jufei Optoelectronics, sagði stofnun Hong Kong dótturfélagsins í þágu nýjustu upplýsinganna um aðgang að alþjóðlegum mörkuðum, stuðla að vörum og þjónustu fyrirtækisins á alþjóðlegum mörkuðum, LED-stigarljós hjálpa til við að auka alþjóðleg viðskipti samstarfsverkefni, flýta alþjóðavæðingu ferli fyrirtækisins, auka vörumerki fyrirtækisins og alþjóðleg áhrif markaðs samkeppnishæfni. Stjórn sem hefur umsjón með stjórnun félagsins ber ábyrgð á framkvæmd tiltekinna mála sem tengjast stofnun dótturfélags. Jufei Optoelectronics snemma og í ágúst 2015 gefa út tekjutilkynningu að það hafi byrjað að auka alþjóðlega viðskiptavini sína innan iðnaðarins. Um þessar mundir deila baklýsingarljósin í alþjóðlegum stórum viðskiptavinum í mjög litlu, völlinn og markaðnum langt umfram þessa hluta núverandi markaðarins viðskiptavina. Backpfrontp Hongli Opto-rafræn (300219), 25. september tilkynning, sagði nýlega að uppfinningar einkaleyfi hafi verið veitt einkaleyfi og hefur náð til þess ríkisdeildarskrifstofu sem gaf út einkaleyfisvottorð sem tengist. Upplýsingar eru sem hér segir: Ofangreind uppfinning einkaleyfishafi hjá félaginu, þeir taka þátt í einu af helstu tæknifyrirtækjum. Þannig hefur einkaleyfi verið beitt á núverandi vörur fyrirtækisins. Einkaleyfisköp, hárljósaflóðarljós mun ekki hafa veruleg áhrif á núverandi framleiðslu fyrirtækisins, heldur stuðlar að því að bæta hugverkaréttarkerfi, leika sér í þágu sjálfstæðra hugverkaréttinda, auka kjarnastarfsemi fyrirtækisins. backpfrontp Linsen (002.745), 25. september tilkynningu sem nýlega fékk Shenzhen Stock Exchange litlum plötum Management Department sendi 'á Linsen Co, 2015 hálf ársskýrslu fyrirspurn bréfi,' 1000W leiddi flóð ljós í samræmi við kröfur um rannsókn bréf stjórnar Félagið hefur skipulagt viðeigandi starfsfólk til að gefa út fyrirspurn bréf alvarleg umfjöllun, sjálfskoðun og myndun svara. backpfrontp sameinuð fyrirtæki samanburðar velta stefnu skráð fyrirtæki næstum þriggja ára veltu birgða og greina ástæður fyrir breytingum: backpfrontp skýrslugerð, hefur félagið beitt reikningsskilaaðferðum í fullu álagi vegna vanskilum; fyrirtæki lager í sumum lager birgða birgða ákvæði gengisþróun, leiddi göng ljós aðallega fyrir fyrirtækið að stilla og hagræða vöru uppbyggingu, birgðir af vörum í sumum gerðum smám saman að skipta um ný módel, fyrirtæki skera verði á eldri gerðir voru unnin og ákvæði um virðisrýrnun. backpfrontp Stjórn telur að: betri gæði birgða skýrslugerð, magn birgða, ​​vöxtur iðnaðarins á hæfilegan hátt, í takt við iðnaðinn og rekstrareiginleikar fyrirtækisins. Félagið hefur beitt reikningsskilareglum fyrir skýrslutímabilið í fullu birgðabirgðatölum vegna vanskilum. Eru backpfrontp Í öðru lagi, fyrirframgreiðslur og veldur því að miða fyrirtæki og tengt samband: backpfrontp fyrirframgreiðslu hlutir eru ekki til í tengslum við fyrirtækið backpfrontp þrjár ástæður breytast hverju ári: backpfrontp skýrslutímabilinu, leiddi vettvangur létt fyrirtækið veruleg vöxtur í viðskiptum mælikvarða, Til að auðvelda Fjárhagsþrýstingurinn, félagið jókst uppgjör ríkisvíxla. Stofnanir úr frumvarpinu eru aðallega eitt árs skuldabréf, á síðasta ári út næsta ár, vegna greiðslu. síðustu tvö árin vegna rekstrartekna félagsins á síðasta ári 39,25%, 60,94%, í sömu röð, í sjóðstreymi í nýjar tekjur færði nóg fé til að greiða reikninga. Lausn hagnaður jókst til að ná yfir útstreymi. rekstrartekjur 2015 janúar til júní jókst rekstrartekjur aðeins um 11,17% frá fyrra ári, veruleg aukning á núverandi tímabili til greiðslu ársreikninga á síðasta ári (aðallega vegna loka júní 2014 er jafnvægi skuldabréfa 136,28 hækkun á síðasta ári%), sem leiddi til neikvæðra rekstrarfjárstreymis. Chau Ming Tækni (300232) 25. september Chau Ming Tækni Tilkynnir viðbrögð við útgáfu hlutabréfa til að kaupa eignir og hækka samsvörunarsjóða. Tengd viðskiptaskráningaskrá svar.Chau Ming Tækni sem núverandi fyrirtæki verða sífellt samkeppnishæfari, fyrirtæki þurfa að auka framleiðslugetu vöruna, viðhalda góðri hagvöxt og samstæðu markaðsstöðva og efla samkeppnisforskot. Þess vegna mun félagið frekar byggja upp lítinn bilamarkaðssetning umhverfis-iðnaðar keðja sjálfbærrar þróun, rannsóknir og þróun viðleitni litla vellinum LED High Bay liggur vörur, ná lítið bil og staðlað framleiðsla viðskiptabanka magn LED TV. backpfrontp Þar að auki, þar sem stofnun dótturfyrirtækis Radiant hefur skuldbundið sig til að veita viðskiptavinum okkar hágæða LED skjámyndir og lausnir, aðallega þátt í þróun, hönnun, framleiðslu og sölu á orkusparandi háskerpu -color LED sýna vörur, Það er leiðandi LED tennis ljós ljós sýna lausnir faglega þjónustuaðila. Afturköllunartímabil Neileidiao rekstur og framleiðsla í góðu ástandi og rekstrarafkoma er að vaxa hratt, en það er enn í stóriðjuframkvæmdum. Njóta góðs af erlendum markaðsþróun og erlendis í leiklistarsvæðinu sem leiðir til þess að skjóta þróun markaðarins með hár-endir LED, Radiant viðskipti árangur er að vaxa hratt. Radiant backpfrontp Í ljósi þess að tekjutekjur þess munu halda áfram að viðhalda núverandi viðskiptatækni, því að innlendar sjóðstreymi þess er erfitt að mæta til skamms tíma stórum fjármagnskostnaði þurfum við utanaðkomandi fjármögnun. Af sjónarhóli framtíðarbótum er því skráð fyrirtæki og dótturfélög þess eigið fé. Geisladrif og framtíðarsjóðstreymi sem nægja til að tryggja áframhaldandi þróun nauðsynlegrar fjárfestingar, leiddi líkamsræktarljós, er nauðsynlegt að treysta á ytri fjármögnun. backpfrontp gagnlegur upp (002 137), 25. september tilkynningu sagði vegna þess að skipuleggja helstu viðburði til að koma í veg fyrir óeðlilegar sveiflur í verði hlutabréfa og vernda hagsmuni fjárfesta hefur stofnun félagsins verið lokað frá því að opna 16. júlí 2015. backpfrontp dagsetning Þessi tilkynning, félagið og tengdir aðilar eru virkir að stuðla að þessum stórum eignum endurskipulagningu málefna sem fela í sér störf viðkomandi stofnana eru á eignum stærri eignar endurskipulagningar felur í sér að annast nákvæma viðleitni, endurskoðun, mat og svo framvegis. Miðað við óvissu málsins mun félagið halda áfram að fresta. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • High Power LED Fótbolti Stadium Ljós, völlinn flóðljós, Fótbolti Field Light
  • LED-sviðsljósin, flugvallarljósin
  • LED Líkamsræktarljós
  • 20W LED ljósastiku
  • 100W LED High Bay Light
  • 500w LED Floodlight