Saga > De' > Innihald

Lehman Photoelectric formaður fjárfesti 18 milljónir dollara hlutabréfa - Eik Led Staidum Light

- Oct 08, 2016 -


framan Lehman photoelectric 27. ágúst tilkynningu, völlinn ljós byggt á trausti í framtíðinni þróun áætlanir og góða möguleika til að þróa félagið bjartsýnn um langtíma innlendum markaðsvirði fjárfestingarinnar, félagsins formaður Herra Li Mantie 25. ágúst til 27. ágúst á milli dagsetningu Shenzhen kauphölls miðlægrar uppboðsviðskiptakerfis í gegnum heildarhlutafé 104,63 milljónir hluta hlutafjár, eignarhlutur alls 18 milljónir Bandaríkjadala. Herra Li Mantie Þetta mun hjálpa við að viðhalda stöðugleika hlutabréfa félagsins og vernda hagsmuni meirihluta fjárfestanna í alvöru og leggja áherslu á stjórnendur Lehman til framtíðarþróunar fyrirtækisins um ákvörðun og sjálfstraust. backpfrontp nýlega, Lehman photoelectric tilkynning sagði fyrirtækið hyggst breyta verðbréfum sem vísað er til fyrrverandi Lehman photoelectric Lehman hlutabréf. Nafnbreytingin þýðir að LED leikvangur Lehman og íþrótta tvískiptur aðalskipulagi skipulags skipulag hefur verið stofnað, sem merkir að Lehman opnaði nýtt tímabil þróun. backpfrontp Áður, Lehman photoelectric stefnumótandi samstarfsaðili og kínverska knattspyrnusambandið Super League, í deildarfélagi opinbera samstarfsaðila, en viðhalda fótbolta mótinu hár máttur LED flóð ljós þjónustu markaði forystu, hefur byrjað að framkvæma röð af íþrótta stefnumörkun skipulag aðgerð, fyrirtækið íþróttafyrirtæki og aukning þess sem hlutfall af tekjum er íþróttaiðnaður fyrirtækisins einnig í dýpri dýpt vistkerfisins fullkomið. backpfrontp 14. júlí tilkynnti fyrirtækið stofnun Hing Sports Culture Fund, fjármögnuð stærð 500 milljónir dollara, undirliggjandi gæði íþrótta menningar, íþrótta vísindi og tækni, internetið og öðrum sviðum skimunar, geymslu og ræktunar fyrir Lehman samþætta íþróttir iðnaður keðja auðlindir til að veita fullnægjandi undirbúning getur hjálpað fyrirtækjum að fá nýtt fjárfesting tækifæri og nýtt hagvöxtur lið. backpfrontp 30. júlí tilkynnti félagið að formaður félagsins, Mr. Li Mantie, muni fjárfesta 25 milljónir evra og Wanda Group, IDG, líkamsræktarstöðvar, Kínverska menningarsjóðurinn, Oriental Pearl Tower og aðrir fjárfestar taka þátt í fjárfestingum Sports Media Group . Infront Group er næststærsta íþróttaviðburður í heimi á sviði knattspyrnu 1000W LED flóðljós og vetraríþróttamiðlun í fyrsta sinn í heiminum. Herra Li Mantie, sem er í eigu fjárfestingarinnar í eigu hlutabréfa, mun keyra Lehman þátt í fullu á alþjóðlegum íþróttamarkaði, eins og Lehman Íþróttir stefna veita samverkandi. Backpfrontp í lok júlí, Mr Li Mantie fjárfesting í stofnun Peking vísinda og tækniþróun Co, Lehman fyrsta Internet + Sport Products kafla 12 APP formlega hleypt af stokkunum, að byggja heima aðdáendur í Kína, veita viðeigandi fyrir Kínverska knattspyrnustjóra fréttir, leiki, raforkuveitendur, SMG og önnur þjónusta, framtíðin verður opin íþróttaþáttur Lehman neytendamarkaðurinn. Herra Li Mantie fjárfesting í Shenzhen Allir knattspyrnufélagið ósigraður fá 2015 Shenzhen 29th Amateur Football League meistari, er gert ráð fyrir að herferð fyrir National League á næsta ári.Lehman nú íþróttir leiddi Arena ljós markaðssetning auðlindir + Internet + stefnumótandi fjárfesting yfirtökur skipulag hefur verið stofnað, framtíðin, þar sem efnahagsþróun Kína, arðsemi og neytendabónus arðsemi muni stuðla að auknum umbótum íþróttaiðnaðarins í Kína, mun íþróttastarfsemi Kína leiða til iðnaðarskekkju í sprengiefni í góðu þjóðhagslegu umhverfi, íþróttaþróunaráætlun Lehman er þess virði að bíða! (Þessi grein er Lehman photoelectric framlag)


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • 100W LED High Bay Light
  • 200W LED High Bay Light
  • 300w RGB LED Floodlight
  • 200W LED Street Light
  • 500w LED Floodlight
  • 100W LED flóð ljós