Saga > De' > Innihald

Hongli Opto-rafræn bráðabirgðahagnaður Hagnaður aukist 81% SMD LED Tekjur 490 milljónir Yuan --- OAK LED Flóð Light

- Sep 28, 2016 -

[texti / verkfræði LED Zhao Hui Með hálfs ársupplýsingum um hagnaðsstöðu 81 prósent, völlinn ljós Hongli Opto-rafræn endurtekin rauður umslag, ætlað að vera hlutafé til allra hluthafa 15 hlutum fyrir hverja 10 hlut. backpfrontp 25. ágúst kvöld, Hongli Opto-rafrænt út árið 2015 hálfsársskýrsla. Hagnaður gögn sýna að á fyrstu helmingi Hongli Opto-rafræn tekjur náð 693.000.000 Yuan, leiddi-völlinn-ljós upp 62,83 prósent; rekja til hluthafa skráðra fyrirtækja hagnaður af 57,0335 milljónir Yuan, sem er aukning um 80,89%. backpfrontp skipt í samræmi við helstu viðskipta sjónarmiði, Hongli Opto-rafræn LED pakki til að ná tekjum á fyrri helmingi 502.000.000 Yuan, þar af SMD LED tekjur voru 4,993 milljarðar Yuan, upp 67.38 prósent, hár-máttur leiddi-flóð - ljóst að framlegð hans náði 23,48%. Backpfrontp almenna lýsingu og bifreiða lýsingu tekjur voru 0.73 milljarðar Yuan og 054.000.000 Yuan. EMC samningur orkustjórnun fyrirtækisins sem er rekstrartekjur hækkaði 621,49%. backpfrontp sem leiðandi hvítur pakki, hálf hvítt Hongli Opto-rafeindatækja tekjur náð 457.000.000 Yuan, 1000W-LED-flóð-ljós aukning um 66,47%. backpfrontp Hongli Opto-rafræn hlið sagði að fyrri helmingur ársins 2015, LED lýsing markaður eftirspurn er gott, fyrirtækið stækkað framleiðslu mælikvarða LED umbúðir og aukin markaðssetning viðleitni til að stuðla að losun á árangri framleiðslugetu félagsins, RGB leiddi-flóð- Ljós í helstu viðskiptum til að viðhalda stöðugum vexti. Á sama tíma hefur framlag dótturfélaganna aflað sér hluta af frammistöðu, þannig að rekstrartekjur og hagnaður hafi aukist verulega. backpfrontp Með örum vexti eftirspurnar eftir LED lýsingu, Gym-ljós Hongli Opto-rafræn pakki sem hvítur leiðandi fyrirtæki mælikvarða á undanförnum árum, hraður stækkun, undanfarið þriggja ára tímabili SMD LED framleiðslu línu getu nýtingu jókst á hverju ári. Það er ljóst að fyrsta ársfjórðungur 2015 Hongli Opto-rafræn SMD LED forystu-göng-ljós getu nýtingu náð 88,39%, að teknu tilliti til hámarks mánaðarlega framleiðslu á mismunandi þáttum, Hongli Opto-rafræn SMD LED framleiðslulínum fullur getu, getur ekki mæta framtíðarþörfum örum vexti félagsins. backpfrontp 4. ágúst Led-Arena-ljós Hongli Opto-rafræn bulletin lagt til viðbótar fjáröflun ekki meira en 725.000.000 Yuan, þar af, SMD LED framkvæmdir til að nota til að afla fjár 417.094.300 Yuan, kaup á 49% hlutur Companion Hardware og fjármagns verkefni með því að nota fé hækkað 108.400.000 Yuan, nota fé hækkað 200 milljónir dollara til að bæta við fyrirtæki lausafjárstöðu. backpfrontp í bíla net viðskipti, Hongli Opto-rafræn Tækni 18% hlutafjár í Pasadena, forystu-Bay-ljós meðan hluti af Shenzhen-Hui Vision áætlun, til að skera bíll net iðnaður. Í viðbót við Cayman hagnaðurinn af $ 10.000.000 fjármagnshækkun, fyrirhuguð fyrir LED iðnað, fjármálaþjónustu. backpfrontp fyrirtæki stefnir að því að gera LED iðnaður fjármálaþjónustu, þarfnast slíks samstarfsaðila. Hongli Opto-rafræn ritari þegar Deng talaði um lítinn járn endurnýjun Cayman hagnaði, forystu-ljós-ljós sagði framtíð áætlanir félagsins verður þróað í annað stór bíll net iðnaður, ökutæki net og Internet bankastarfsemi mun vera meira samþætt, leiddi Sreet lýsingu


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • 100W LED ljósastiku
  • LED Wall Pack Light
  • 200W LED High Bay Light
  • 100W RGB LED Flood Light
  • 500w LED Floodlight
  • 400w LED Floodlight