Saga > De' > Innihald

Emerald Advent Skipti Markaðssölum heldur áfram að vaxa á fyrstu helmingi Solid þétta --- eik Led Stadium Light

- Oct 21, 2016 -

[texti / verkfræði LED Gan Qin Með núverandi LED iðnaði til að flýta fyrir hraða samstæðunnar, eins og leikvangur ljós LED styðja þétti iðnaður, sífellt samkeppnishæf markaður, tilvist mismunandi gæðum, mikil verðstríð, líftrygging og önnur erfið mál, sérstaklega á markaðnum er sérstaklega mikil flutningur fljótandi þétta. Backpfrontp Emerald formaður Liu Yong Peng sagði fyrri helming þessa árs LED völlinn ljós fljótandi rýmd er mjög samkeppnishæf, verð hefur lækkað verulega, sem leiðir til minni brúttó brúttó, áhrif, að vissu leyti, áhrif á fyrri hluta heildar tekna af þétti. backpfrontp Byrjun á þessu ári, LED LED lýsing lýsingu skipta fljótandi-solid þétti rýmd lausnir til að auka þar sem fókus félagsins, frá sölu sjónarhóli, fyrstu helmingur solid þétti sölu aukist verulega frá árinu 2014, er gert ráð fyrir að vaxa næsta ár verður enn meira áberandi. Fyrstu helmingur, Emerald Clear Tælandi iðnaður gildi keðja, í gegnum eigin rannsóknir og þróun og alþjóðlega tæknilega samvinnu, þróa nýjar vörur og leiða markaðssvið, viðskiptavina eftirspurn ekið, veita viðskiptavinum samkeppnishæf vökva rafskaut þétti, solid ástand þétta, frábær þétta og aðrar þéttingar vörur og að lokum mynda heill þétti vörulínu.Liu Yong Peng sagði yfirþrýstir félagsins og frábær þétti einliða mát hefur verið tekist að þróa og sýnt á þessu ári Shanghai International Industry Fair supercapacitor inn Með hækkandi iðnaður staðla og viðskiptavinur kröfur, til þétti viðskipti hefur fært nýjar áskoranir. Til að bregðast við þessari þróun, smásala sölu beina sölu með hár máttur LED flóð ljós framleiðendum og öðrum viðskiptavinum að veita góða ál rafhreinsun þétta vörur, til að fá samsvarandi vöru sölu tekjur. backpfrontp viðbót, Emerald-tíma rannsóknir og þróun, framleiðsluferli með sjálfstæðum hugverkaréttindum myndast röð af kjarna tækni í þétti, sérstaklega raflausn formúlu, 1000W LED flóð ljós rafskaut þétti framleiðsla helstu búnað framleiðslu tækni og hönnun og vinnslu stjórna tækni með mjög sterka sérstöðu. Viðbót, Emerald mikilvæg vara vara tækni er beitt fyrir einkaleyfi vernd, háspennu solid ástand þétta ætlar að sækja um alþjóðlega einkaleyfi vernd, auka umfang verndar helstu tæknilega starfsfólk valið sem trygg starfsmanna og undirritað tæknilega trúnaðarsamkomulag. Kjarna tækni sem hefur mikil þýðingu fyrir framtíðarþróun fyrirtækisins.

Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • LED Líkamsræktarljós
  • 50W LED ljósastiku
  • 100W LED High Bay Light
  • 150W LED High Bay Light
  • 500w RGB LED flóð ljós
  • 100W LED flóð ljós