Saga > De' > Innihald

Capital News | Deild Optoelectronics Þrjár nýjar skráningarskrár umsóknir hafa verið samþykktar í Jiuzhou Optoelectronics gert stóra loftförlýsingu

- Jul 21, 2017 -

[Text / Verkfræði LED Huang Yaping] backpfrontp gagnleg allt að þremur nýjum stjórnum skráð dótturfyrirtæki umsókn er samþykkt backpfrontp 3. nóvember Sea Star (002137) tilkynnti að dótturfélag deildar Optoelectronics árið 2015 30. október National SME hlutaflutnings kerfi fékk takmarkaðan ábyrgðarfyrirtæki gaf út tilkynningu um viðurkenningu, LED-leikvangarljósin sendi deildin stóran hlutafjárflutningskerfi fyrir lítil og meðalstór fyrirtæki í landinu sem skráð er á umsóknarefnum hefur verið samþykkt. Backpfrontp skipti Optoelectronics skráð hlutafé 1.655 milljónir, stór hluti félagsins í deild photoelectric 42,40% hlutafjáreign félagsins sem hlutfall af atkvæðisrétti 62,40%. backpfrontp Það er litið svo á að deild Optoelectronics sé rannsóknir og þróun, framleiðslu, sölu, fagleg þróun, framleiðsla LED-völlur (ljósgeislunardíóða), vörur sem aðallega eru notaðar við umferðarljós, innanhúss og úti sýna, heimilistækjum, 1000W leiddi flóð lýsingu og svo framvegis. backpfrontp Deild Optoelectronics hefur innlendar háþróaður sjálfvirk framleiðslulínum, kynning á alþjóðlegum aspirant ASM sjálfvirkt solid kristal, vír skuldabréf, plast áveitu línur og sjálfvirk próf aðskilnað og önnur sjálfvirk framleiðslutæki og aflmælir, líf próf vél hár próf hiti og önnur próf og áreiðanleiki prófunarbúnaður. hár máttur leiddi flóð ljós Department of Optoelectronics, sagði lítil og meðalstór fyrirtæki í landinu að sækja um hlutafjárskiptakerfi er fær um að ljúka skráningu er enn óviss, vinsamlegast meirihluti fjárfesta áhættu fjárfestingar. backpfrontp Jiuzhou Optoelectronics C919 inn í skála lýsingu aðeins innlenda birgir backpfrontp 2015 Apríl hefur Kína sjálfstætt þróað C919 stór farþegavél í Shanghai, Kína Commercial Aircraft Company samkoma línu. C919 er fyrsta lofthjúp Kína í farþegaflugi í samræmi við nýjustu alþjóðlega staðalinn sem þróuð er af skriðdrekum borgaralegra flugvéla, grunnhönnunar blöndunarstig 158, staðalbúnaðurinn 4075 km, með algjörlega sjálfstæðan hugverkarétt. backpfrontp Jiuzhou Optoelectronics beiðni C919 loftför skála lýsing var vandlega uppgerð og hönnun, C919 aðeins innlend birgir lýsing á skála. Samkvæmt upplýsingum frá bakpósti komst að því að ekki aðeins er lýsing á loftförum skála, Jiuzhou Optoelectronics verkfræðingur í flugleiðsögu, osfrv. Hefur einnig niðurstöður rannsókna. backpfrontp Samkvæmt tölfræði, Jiuzhou Optoelectronics í 28 júlí 2014 í þremur nýjum skráningu, sem sérhæfir sig í LED hálfleiðara lýsing vörur, LED skjá og LED tennis ljós tæki R \ u0026 D, framleiðslu og sölu, með þéttbýli og vegum lýsing verkfræði tvö byggingu gæði og getu. Í beinni sölu, rás, ODM líkan fyrir alþjóðlega viðskiptavini, í heild sinni, LED ljósleiðara, hálfleiðara lýsingarlausnir og vörur til BT, EMC, PPP líkanið eru sams konar ýmsar gerðir auglýsinga og sveitarfélaga lýsingarverkefni. Höfuðstöðvar HC SemiTek viðbótarviðfangsefni skemmtiferðaskip 4 nóvember, HC SemiTek (300.323) tilkynnti í dag að fyrirtækið hafi fengið Kína Verðbréfaviðskiptastofnun 2. nóvember 2015 útgefin af "Verðbréfaviðskiptastofnun Kína um leyfi fyrir samþykki stjórnsýslulaga". backpfrontp Kína Verðbréfaviðskiptastofnun lagði fram lög til félagsins HC SemiTek Ltd. útgefin hlutabréf til kaupa á eignum samþykkis. Umsóknir um umsóknarleyfisumsóknir voru endurskoðuð, að umsóknarefnin séu lokið og uppfylla lögbundin form, LED líkamsræktarljós ákvörðunin umsóknar um umsókn um leyfi til að samþykkja. backpfrontp fyrirtæki gefið út hlutabréf til að kaupa eignir Kína Verðbréf Regulatory framkvæmdastjórnin málefni þarf enn frekari endurskoðun, getu til að fá samþykki óvissu. Félagið mun framkvæma upplýsingaskyldu tímanlega í samræmi við framfarir Kína Verðbréfaeftirlitsnefndar um endurskoðun málsins. Vinsamlegast meirihluti fjárfesta rökrétt fjárfesting, fjárfestingaráhætta. Kingsun ritari til að segja af sér á bakpósti backpfrontp 4. nóvember tilkynnti Kingsun (002638) að stjórnin hafi fengið skriflega störfum, staðgengill framkvæmdastjóra og ritara stjórnar Heran Duhu, sem send var í nóvember 3, 2015. Herra Duhu Zhu sækja um persónulegar ástæður sem segja frá störfum stjórnarformanns. Heran Duan Zhu sagði eftir störfum stjórnarformanns, mun halda áfram sem staðgengill forstjóra félagsins. backpfrontp Samkvæmt viðeigandi reglugerðum samþykkti formaður tilnefningarinnar, þriðja 15. fund stjórnar, að skipa Hr. Hu Shaoan fyrir varaformann og stjórnarformann félagsins til að þjóna þar til (CV sjá viðauka) dagsetninguna gildandi stjórn rennur út. Skipun sjálfstæðra stjórnarmanna útgefið sérstakt álit snertir skýrt samþykki. backpfrontp viðbót, Kingsun endurkomu bulletin sagði fyrirtækið birti 'Um skipulagningu stóran eign endurskipulagningu frestun tilkynningu, félagið lager þann 31. ágúst 2015 opnun frá frestun 29. ágúst 2015. backpfrontp dagsetningu þessa tilkynningu, félagið og Tengdir aðilar eru virkir að stuðla að því að vinna þessa meiriháttar endurskipulagningu eigna sem taka þátt. Samkvæmt viðeigandi ákvæðum Shenzhen Stock Exchange mun birgðir félagsins halda áfram að vera frestað og spurningin um framfarir sem þarf að birta á fimm daga fresti. Eftir að verkið er lokið mun félagið boða stjórnina til að taka tillit til viðkomandi tillögu, tímabundinna tilkynningar og halda áfram viðskiptum. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • LED Líkamsræktarljós
  • 300w RGB LED Floodlight
  • 120W LED Street Light
  • 400w LED Floodlight
  • 150w LED flóð ljós
  • 100W LED flóð ljós