Saga > De' > Innihald

Capital News | Riyadh dótturfélags vann tilboðið 277 milljónir Yuan Lighting Engineering

- Apr 12, 2017 -

Liy dótturfélag Jinda lýsingu bauð 277.000.000 Yuan backpfrontp 28. október, Riyadh tilkynnti að fullu í eigu Wuhan City Jinda lýsingu bjóða tvö ár og fjögur bankar landslag völlinn ljós til að auka verkefnið byggingu verkefni, verð á RMB 27.724.81643 milljónir, tilboði : 120 almanaksdagar. Backpfrontp Liard sagði að verkefnið sé í verðlagi ársins 2014 fyrir endurskoðun ársins 2014 um 23,49 prósent, að teknu tilliti til Jinda lýsingu endurskoðaðra 2014 tekna 143,64% 19,301,34 milljónir, bjóða upp á verkefnið og árlega 2016 ársfjórðungur ársins 2016 mun hafa jákvæð áhrif. backpfrontp sama tíma, LED völlinn lýsingu þetta verkefni er að búa til einstaka Wuhan Yangtze River í Wuhan ljós sýning lögun helstu lýsingu verkefni, er vel þekkt borg lýsingu verkefni sem er stærsta magn af gulli sögu lýsingu lýsingu verkefnið mun auka Jinda Lighting getu til að gera verkefni til að bæta Jinda lýsingu vörumerki áhrif, mun Jinda hár máttur leiddi flóð ljós öðlast aðrar helstu borgir í landinu til að leggja góðan grunn lýsing verkefni. Backpfrontp þrír sjón ætlar að 180.000.000 Yuan fjármagns aukning dótturfélag, Wuhu Anrui backpfrontp 28. október, þrír sjón (600 703) tilkynnt að stjórn félagsins að ákveða eigin peninga sjóðsins til 180 milljónir Yuan af Wuhu Anrui fjármagns aukning, Eftir höfuðborg hækkun Wuhu Anrui skráð höfuðborg 260 milljónir dollara. backpfrontp tilkynning sýnir, dótturfélag Wuhu Anrui aðallega þátt í rekstri LED umbúðir, 1000W LED flóð ljós umsókn, bifreið lýsing, speglar, lokka, hreinsun, önnur forrit af ýmsum hlutum eins og vöruhönnun, framleiðslu, sölu og tengd þjónusta, bifreiða rafeindatækni, málmhlutar, innspýting mótuð hlutum, gúmmí hlutum, pökkun, mold hönnun, framleiðslu, markaðssetningu, tæknilega ráðgjöf, innflutningur og útflutningur viðskipti og auglýsingastofu í flokki vöru og tækni, en ríkið mörk og banna stjórnun vöru og tækni nema. backpfrontp þremur öryggi optoelectronics, sagði Wuhu Anrui að fullu í eigu félagsins, höfuðborg hækkun var gerð í samræmi við þróun fyrirtækis stöðu sína og framtíð þróun áætlanagerð skynsemi skipulag stuðlar að hraðri þróun Wuhu Anrui viðskipti og auka markaðshlutdeild, auka fyrirtæki Rekstrarniðurstöður. backpfrontp LED göng ljós sýna stjórnkerfi fyrirtækisins Shanghai ONBON skráð þrjú nýtt borð backpfrontp Nýlega Shanghai Yang Bang Tækni Co, Ltd tókst skráð á nýja stjórn. Hingað til, Shanghai hefur orðið í baði Eftir Qi Puguang máttur LED skjá iðnaður, Yuanheng photoelectric, Eastar (var keypt eftir uppsögn sameiginlega byggingu photovoltaic skráningu) í fjórða þremur nýjum borð skráð fyrirtæki, en einnig LED skjánum stjórna kerfi sviði fyrsta lendingu fjármagnsmarkaðarins. backpfrontp Á undanförnum árum, Shanghai Yang Bang stöðug og hröð þróun, fyrirtækið eins lit vörur hafa alltaf uppteknum hár-endir markaðshlutdeild innanlands helmingur 2015 seinni helmingur ONBON full-color stjórnandi er einnig smám saman viðurkennt af markaðnum, sýna hraður framfarir ríkisins. backpfrontp Það er litið svo á að ONBON tækni í framtíðinni muni ekki vera takmörkuð við sviði LED arena ljós sýna stjórnkerfi, kosið að byggja sjálfstæði sitt í Kunshan iðnaðar stöð, er traustur grundvöllur fyrir framtíð stórum stíl framleiðslu og að slá inn LED lýsing iðnaður til að byggja. backpfrontp milljón manns lýsingu skráð þrjú nýtt borð backpfrontp 28 október, milljón manns lýsingu (833893.OC) í þremur nýjum borð skráningu. Institute of Statistics sýna að í viðskiptum iðnaður, milljarð fólk lýsingu faglega framleiðslu LED hár ljósin ljós, orkusparandi lampar og aðrar vörur, varan hefur fengið CE vottun, ROHS vottun, ISO9001 gæðakerfi vottun. backpfrontp Það er litið svo á að milljarðar fólk lýsingu hefur staðlað verksmiðju 8.000 fermetrar, orkusparandi lampi framleiðslulínum, mánaðarlega framleiðslugetu 1,2 milljónir. 4 LED framleiðslulína getur framleitt 2 milljónir, helstu vörur fyrir leiðandi háum lumen gljúfrið LED LED tennis ljós. backpfrontp Á sama tíma, í Hefei, Anhui felld að öllu leyti í eigu eignarhald þúsund milljarða Lighting Limited, lýsingu vörur og öll tengd innflutningur og útflutningur viðskipti. \ u0026 Quot; photoelectric verulegar eignir endurskipulagningu stöðvun framfarir á jörðinni backpfrontp backpfrontp 28. október, Kingsun (002638) tilkynnti að stofnun félagsins þann 31. ágúst 2015 opnunardagur fyrir frestun. backpfrontp dagsetningu þessa tilkynningar, félagið og tengdir aðilar eru virkir að stuðla að því að vinna þessa meiriháttar endurskipulagningu eigna sem taka þátt. Samkvæmt viðeigandi reglugerðum mun birgðir félagsins halda áfram að vera frestað og spurningin um framfarir sem þarf að birta á fimm daga fresti. Eftir að verkið er lokið mun félagið boða stjórnina til að taka tillit til viðkomandi tillögu, tímabundinna tilkynningar og halda áfram viðskiptum. Backpfrontp Wright dótturfélagið lauk breytingu á viðskiptaskráningu backpfrontp 28. október tilkynnti snjór Wright (002 076) að fyrirtækið hafi lært af dótturfélögum sínum photoelectric Fushun, Fushun photoelectric sem samþykkt var af Zhangzhou City Administration, hefur lokið breytingu á viðskiptasviðum skráningar og mótteknar endurnýjun viðskiptaleyfis. backpfrontp Samkvæmt tilkynningu kemur fram að aðalviðfangsefni Fushun photovoltaic máttur viðskipti leyfi breytt í LED skjánum, LED götu lýsing vörur, vegaljós, sól ljós, hár þrýstingur natríum, málmur halide lampi, orkusparandi lampar og svo framvegis. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • 40W LED ljósastiku
  • 100W RGB LED Flood Light
  • 300w RGB LED Floodlight
  • 600w LED Floodlight
  • 300w LED flóð ljós
  • 200W LED flóð ljós