Saga > De' > Innihald

Capital News | Hua Puyong Ming 10 milljónir Yuan setja upp dótturfyrirtæki Qinghai China Ting Tekjur 2.000.000 Yuan styrktar greiðslur

- Apr 20, 2017 -

Hua Puyong er ætlað að 10 milljónir dollara til að setja upp fulla eigu dótturfyrirtækja í LED-ljósi 28. október, Hua Puyong Ming (833.888) tilkynnt að félagið hyggst stofna að fullu í eigu dótturfélags Hangzhou Blue Ting-hui Photoelectric Co., Ltd, skráð í Lin'an Qingshan Lake Street áræði þorp, skráð höfuðborg 10 milljónir dollara. LED Stdium lýsing Hua Puyong Ming sagði að þessi erlend fjárfesting hjá félaginu 15. mars 2015 stjórnarfundur haldinn á annarri framhaldsskoðun og samþykki. Erlend fjárfesting án þess að hafa lagt fyrir hluthöfum til umfjöllunar. backpfrontp Samkvæmt tilkynningu sýnir að fyrirtæki umfang dótturfélög: backpfrontp framleiðslu: hár máttur LED flóð ljós, mát, hluti, flís; backpfrontp heildsölu, smásala: LED lampar, einingar, hluti, flís; backpfrontp þjónusta: 1000W LED flóð ljós, mát, tæki, flís tækni þróun, að taka LED lýsing verkfræði, LED tækni ráðgjöf; lýsingu varahlutir vinnslu, málm duft húðun ferli; Ming sagði að þessi erlenda fjárfestingu til að mæta eftirspurn á markaði, til að ná félaginu áfram að stuðla að og innleiða vöruþróunarstefnu, bæta samkeppnisforskot fyrirtækisins. backpfrontp þurr í samræmi við sjónræna frestun framfarir backpfrontp 29. október, þurr samkvæmt sjón (300102) tilkynningu um að félagið vegna þess að ekki er opinber útboð á hlutabréfum í lager, hefur félagið verið frá 16. október 2015 opnun frá fjöðruninni, LED hár flói ljósin og árið 2015 10. janúar 22 útgefin fjöðrunartilkynning. backpfrontp Félagið vinnur virkan við vinnu sem ekki er opinbert útboð á hlutabréfum. Samkvæmt reglum er hlutafé félagsins áfram frestað, er gert ráð fyrir 7. nóvember 2015 birtingarmiðlar gilda um kauphöllina í Shenzhen eftir að félagið hefur ekki boðið upp á hlutabréfaútgáfu félagsins til að halda áfram viðskiptum á tilgreindum upplýsingum. Backpfrontp sameiginlega byggingu framfarir helstu eign endurskipulagningu fjöðrun photoelectric backpfrontp 29. október LED tennis ljósin ljós sameiginlega byggingu photovoltaic (300.269) tilkynningu að vegna skipulags helstu atburði, félagið hlutabréf frá 30 júní 2015 opnun dagsetning fyrir frestun. backpfrontp Frá birgðafyrirtækinu, sameiginlega byggingu ljósvirkni og tengdra aðila til að taka virkan þátt í starfi þessarar endurskipulagningar. Eftir nákvæma áætlun um samskipti og samvinnu við fjölda miðafyrirtækja, samanlagt eftir upphaflega áreiðanleikakönnun á markhópnum, fóru fjórir fyrirtæki í endurskipulagningamálum að lokum. backpfrontp Núverandi LED göng ljós Fyrirtækið var ekki sótt um framlengingu eða framlengingu resumption resumption umsókn án samþykkis mun hlutafé félagsins halda áfram viðskiptum þann 30. desember 2015 og þar sem stofnun félagsins innan sex mánaða frá dagsetningu endurupptöku viðskiptanna er ekki lengur að skipuleggja meiri háttar eignarskipulagningu. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • High Power LED Fótbolti Stadium Ljós, völlinn flóðljós, Fótbolti Field Light
  • LED Tennis Court Light
  • 100W LED High Bay Light
  • 150W LED High Bay Light
  • 200W LED High Bay Light
  • 100W LED Street Light