Saga > De' > Innihald

Upptekinn útþensla! Upptekinn M! Látum dótturfélag upptekinn! Sjáðu hvaða LED Three New Board skráð fyrirtæki í uppáhaldi?

- Mar 15, 2017 -

Þetta er uppskerutímabil haustsins, LED lýsing á þessu ári, skráð fyrirtæki, afhenti einnig frammistöðu. Sum fyrirtæki fá þrjá ársfjórðunga 2015, áhrifamikill árangur, sum fyrirtæki eru upptekin LED of þung stækkun nýrra fyrirtækja, það eru nokkrar uppteknar að kasta peningum í leik í samruna og yfirtöku. 2015 ný þrí-pallborð markaður er einstaklega upptekinn, þegar umferð þrengsli fyrirbæri, LED leikhús lýsingu fyrirtæki flocked að vie fyrir skráningu í lokin. backpfrontp Það er litið svo á að LED iðnaður keðja fyrirtæki skráð þrjú ný stjórn hefur meira en 50, í rannsókn á tölum eru yfir 10. Svo hafa fyrirtæki verið skráð þrjú nýtt borð og eru Mangsha það? LED völlinn léttur lítill röð segir þér hljóðlega. Ai Ke lýsing backpfrontp 24.4400.000 Yuan einka staðsetning samþykkt backpfrontp 2015 október Ai Ke Lighting tilkynningu um að félagið einka staðsetning program samþykkt af stjórninni, áætlunin sýndi að útgáfu 12.220.000 hlutabréf beint magn, útgáfu verð 2,00 Yuan, mælikvarða fjáröflun 24,44 milljónir Yuan, þetta viðbótarútgáfa samsvarandi tekjuhlutfalli 25,8. backpfrontp samkvæmt birtingu upplýsinga, Ai Ke lýsingu skuldbundið sig til þróun, framleiðslu og sölu á hárri máttur LED flóð ljós inni heima lýsingu og auglýsing lýsingu vörur, í samræmi við viðskiptavini einstakra kröfur og sérstakar vöru upplýsingar, hönnun, customization og framleiðslu í samræmi við kröfur viðskiptavina. Fyrirtækið hefur fjölda einkaleyfisþátta einkaleyfa um 20 ára samfellda uppsöfnun. backpfrontp Ai Ke Ljósahönnuður iðnaður fyrir rafmagns vélar og búnað framleiðslu, heildar hlutafé 1,070.00 milljónir hlutum, tekjur á hlut um 0,08 Yuan. Kyushu photoelectric þrjú nýtt borð og fjáröflun 2.4900.000 Yuan kóða LED viðskipti backpfrontp 2015 Október Kyushu photoelectric þremur nýjum stjórn opinberlega beint að gefa út 124.500.000 hlutir, RMB 2 Yuan á hlut, að safna fé 2.4900.000 Yuan, áskrifandi af kjarna starfsfólk. backpfrontp Samkvæmt tilkynningum, Jiuzhou Optoelectronics hlutabréf gefið út í þetta sinn gefið út samtals 23 hlutir. Hvar í hlutaskrá að áskrift að 160.000 Yuan; Eftirstöðvar 22 kjarna starfsmanna til að gerast áskrifandi að 2.3300.000 Yuan. backpfrontp Það er litið svo á að helstu vörur fyrir LED tennis ljós ljós Kyushu optoelectronic hálfleiðurum pakki tæki og hálfleiðurum lýsing vörur, þar á meðal LEDLAMP, SMD röð, punktur matrix, stafrænn, LED skjánum mát röð og hár-máttur LED ljós, þéttbýli landslag lýsingu vörur, T-5, T-8LED flúrljómandi, MR16LED sviðsljós, PA30 downlights og aðrar innanhúss- og úti lýsingarvörur. backpfrontp Harmony Technology 109 milljónir dollara Holdings Qingdao Jensen backpfrontp 2015 Október Harmony Technology hyggst nota ekki opinber útboð á hlutum og reiðufé greitt til að kaupa Qingdao-Health Electric Co Ltd 85,61% hlut. Með kaupunum mun Harmony tækni bæta enn frekar á sviði djúpum útfjólubláum stefnumótandi skipulagi og síðan auka heilsuverndarsvæðið. backpfrontp Samkvæmt tölfræði, kaupin á efni sem taka þátt Qingdao Jensen DUV LED líkamsræktarbelta sviði náms hefur náð meira en tíu ára gamall, með innlendum einstaka GaN-MOVCD (DUV vaxtarbúnað) framleiðslu tækni og DUV epitaxial sílikon framleiðslu tækni, vörur hennar eru ýmsar tæknilegar vísbendingar hafa náð alþjóðlegum háþróaður stigi. backpfrontp Með þessum kaupum mun Harmony tækni verða DUV heilbrigður flísar fjármagnsmarkaður í fyrsta einingunni. backpfrontp Ming Hua Puyong skráð þrjú nýtt stjórn samþykkt backpfrontp 2015 Október Ming Hua Puyong tilkynnt National SME hlutafjárflutningskerfi, samþykkti hlutabréf félagsins í landinu skráð á SME hlutafjárflutningskerfi. Þetta markar alla skráningu eftir aðferðir við meðferð, Ming mun verða árangursrík lending og þrjú nýtt borð LED tennisvöllur lýsingu fyrirtæki. backpfrontp tekjur gögn sýna, Ming 2015 janúar-mars rekstrartekjur 57.552.300 Yuan, hagnaður rekja til hluthafa skráðra fyrirtækja til 4.2609.000.000 Yuan. backpfrontp áherslu á LED úti lýsingu, úti lýsingu vörur veita fjölbreytt úrval af hálfleiðurum og samþættum lausnum til að mæta lýsing þörfum notenda í mismunandi ljósi umhverfi. backpfrontp Maple kynna sjálfstæða rannsóknir og framleiðslu á LED úti lýsingu vörur þar á meðal götu ljós, göng ljós, lampi Miner, spotlight og aðrar röð og mát fyrir LED úti lýsingu vörur. backpfrontp rétthyrndur lýsing dótturfyrirtæki Kang Ming Sheng skráð þrjú nýtt borð skemmtiferðaskip 2015 Október rétthyrnd lýsing tilkynning um að dótturfélög hennar tilkynnti Kang Ming Sheng, Kang Ming Sheng hefur fengið landsvísu SME hlutdeildarflutningskerfi gefið út "tilkynningu um staðfestingu" lítil og meðalstór fyrirtæki sækja viðeigandi hlutafé þeirra Kerfi í landinu hefur verið skráð á mótmæli. backpfrontp tilkynning sýnir að Kang Ming Sheng í innlendum SME flytja kerfi skráð, mun hjálpa til við að bæta Kang Ming Sheng stjórnarhætti stjórnsýslu og stuðla að eðlilegri þróun; koma á hvatningarkerfi til að laða að og halda hæfileikaríkum fólki; hjálpa að koma á fót sameiginlegt vörumerki, stuðla að þróun markaðarins; frekar auka kjarnastarfsemi samkeppnishæfni, bæta stjórnun stig, auðvelda framkvæmd Kang Ming Shing heildar viðskipti stefnu. Og viðurkenning málefna backpfrontp einnig merkt með Kang Ming Sheng lítil og meðalstór fyrirtæki í landinu til að sækja um skráningu hlutafjárflutnings kerfi hefur slegið inn samþykki áfanga. backpfrontp Nanjing, LED völlinn ljós góð leið í gegnum nýja þriggja spjaldið backpfrontp 2015 Október þrír nýtt borð skráð fyrirtæki búa til góðan skýrslu út stór eign endurskipulagningu, hyggst félagið 84.1573.000.000 Yuan verð að kaupa gott Nanjing, 100% hlut. backpfrontp Það er litið svo á að Nanjing skapi góðan lýsingu og tengd vara sölumiðil fyrir aðalfyrirtækið, aðalboðið NVC, BDO Runda, Schneider Electric og aðrar vörur sem einkum felast í NVC auglýsingum lýsingu, lýsing á heimili, skrifstofustjóri, úti lýsing, ljós rafmagns tæki eins og lýsing flokki. backpfrontp samkvæmt áætlun, fyrirtækið hyggst verð 1,41 Yuan mótaðili / hlutabréf útgáfu 5.968.600.000 hlutir gott kaup Nanjing, 100% hlut. backpfrontp skapa góðan frammistöðu, viðskiptin eru mikilvæg viðskipti endurskipulagning, sem tengist viðskiptum við viðskiptamenn, eftir að viðskiptin eru lokið, er raunverulegur stjórnandi Wang Xiaobo félagsins í eigu 6388.23 milljónir hlutabréfa, hlut sinn í 53,87%, yfirráð yfir félaginu gerði ekki koma fram Variety. Changxing Cody photovoltaic (833606.OC), tilkynnti að félagið hafi verið samþykkt með samkomulagi að flytja hlutabréf í innlendum flutningskerfum (þremur nýjum stjórnum) sem skráð eru til sölu. backpfrontp Tilkynningar, Cody photoelectric styrktur miðlari fjármálagerninga, ZTE ríkisfjármálum Guanghua bókhald fyrirtæki ábyrgur fyrir fjárhagslega endurskoðun, Ru Yi LLP þjónað sem sérstakur ráðgjöf. backpfrontp Það er litið svo á að Cody photoelectric stofnað árið 2006, helstu fyrirtæki er þátt í þróun, framleiðslu og sölu á LED lýsing vörur. backpfrontp 2014 Cody photoelectric rekstrartekjur 20.944.400.000 Yuan, niður 8,46%, hagnaður 865.500 Yuan, sem er aukning um 24,69%. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • 500W LED High Bay Light
  • 100W LED Street Light
  • 500w LED Floodlight
  • 400w LED Floodlight
  • 150w LED flóð ljós
  • 100W LED flóð ljós