Saga > De' > Innihald

Útibú Constant Parameter Setja 1 milljarða hlutabréfa í fyrstu þremur ársfjórðungum LED Rannsóknasjóðs Tekjur Vöxtur 10%

- Mar 17, 2017 -

[Texti / Verkfræði LED völlinn ljós Gan Qin] 23. október Branch fast hlutabréf (300340) út fyrstu þrjá ársfjórðungslega skýrslur, frá janúar til september fyrirtækið náði rekstrartekjum 278.000.000 Yuan. Meðal þeirra er litíumefnið 125 milljónir dollara, sem er aukning um 124,98 %%; LED vinnur til að ná rekstrartekjum 22.054.000.000 Yuan, leiddi leikvangur lýsingu aukning um 9,45%. IWC formaður Jiang backpfrontp Keheng hlutabréf, sagði fyrstu þrjá fjórðu, fyrirtækið samþykkti viðeigandi fjölbreytt þróun líkan fyrir sjálf-þróun og framlengingu sameinuð þróun, hár máttur leiddi flóð ljós þróa nýjar vörur á sviði nýrra verkefna, núverandi litíum bakskaut efni hafa verið á réttri leið. Að auki er unnið að rannsóknum og þróun og kynningu á 1000W LED flóðarljósi og öðrum nýjum, léttvægum efnum sem eru mjög sjaldgæfar. backpfrontp IWC Jiang benti á, til að auka framleiðslugetu félagsins af sjaldgæfum jarðvegi lýsandi efni fyrirtæki og framleiðslustig, R \ u0026 D Center stækkun verkefni hlutafjárfesting félagsins, árleg framleiðsla 1.200 tonn af sjaldgæfum jörð luminescent efni stækkun verkefni og Nýjar rannsóknir á jarðefnaeldsneyti með luminescent efni, ESP-tilskipun og aðrar staðlar, sem eru sjaldgæfar jarðefnaeldsneyti, hafa verið pöntuð til að framkvæma kröfur verkefnisins. Þar að auki sýndu LED ljósgönguljósin IWC Jiang einnig að í því skyni að gefa fullan leik að hagsmunum aðila til að ná fram vinna og vinna og sanngjarnt að draga úr áhættu fyrir skráð fyrirtæki sem kann að vera vegna sameiningar sameiningar, að nota eigin eða sjálfstætt fjármögnunarfé og Qianhai Shenzhen Huarong rannsóknasjóður, sameinuð stofnun Huarong Keheng buyout sjóðsins rannsóknar fjárfestingar samstarf. backpfrontp Sjóðurinn fjárfesti aðallega í hágæða fyrirtækjum, Led Arena ljósin í gegnum sameiningar- og yfirtökusjóð fyrir kaupmarkmið að fjárfesta í yfirtökum, kaupmarkmiðum og að rækta stjórnun, kaupmarkmið náð þegar aðilar samþykktu samrunaákvæði í greininni stöðugu forgangsverkefni kaupmarkmið fyrir kaupin, auka stöðu félagsins til að efla í greininni. backpfrontp IWC Jiang Jieshao, LED gym ljós sjóðsins stærð 10 milljörðum dollara af fjárfestingum tíma ákvarðað af seinni hluta verkefnisins fjárfestingu tíma. Sjóðurinn fjárfestir aðallega í átt að umhverfisvernd og nýjum efnaiðnaði. backp


Tengdar fréttir

skyldar vörur

  • 300W LED ljósmyndir
  • LED Wall Pack Light
  • 200W LED High Bay Light
  • 300w RGB LED Floodlight
  • 720W LED flóð ljós
  • 100W LED flóð ljós